Diễn Đàn Cựu Học Sinh 12C - Văn Lang 2007 - 2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

By _T_Vagabond_

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Music is my life!
Latest topics
» Thông báo lịch off năm nay 2012 :D
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeMon Jan 16, 2012 11:55 pm by T_Vagabond_

» Bao lâu rồi nhỷ ????
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 8:29 pm by Tungf.tt

»  những ngày không có anh
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:55 am by T_Vagabond_

» Kịch bản bộ film thứ 2 của lớp này.
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:54 am by T_Vagabond_

» Cần bán xe gấp ......
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:49 am by T_Vagabond_

» Update kich ban? full action :P
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Feb 09, 2011 11:18 am by T_Vagabond_

» 21/6...Happy BirthDay 2 Sát
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeTue Feb 08, 2011 7:47 pm by T_Vagabond_

» Im Over U...........
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeTue Feb 08, 2011 7:46 pm by T_Vagabond_

» Họp lớp 12c
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 9:50 am by Tungf.tt

NHẬT KÍ HẬU 12C
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 7:31 am by TRANG
Tình hình là bjờ chúng ta ít gặp mặt hơn, sau này còn có thể ko gặp mặt :D những đứa chơi thân với nhau thì hem sao, những đứa chỉ chơi với nhau ở mức bình hoặc ko chơi với nhau thì chắc là mù tịt thông tin về nhau.
Vì vậy tớ lập kái topic này để mọi người update thông tin kủa mình cho mọi người # kùng bít …

[ Full reading ]
Comments: 18
Tin Sốc. 12C đâu oài ........ ko thể bỏ qua được........
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 5:11 pm by Mr.VôDanhTiềnBối
Trước tiên xin cảnh báo các bạn : Cấm cười................ Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi Icon_twisted Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi Icon_twisted Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi Icon_twisted

Đầu tiên là tin mới nhận : Chính Châu bị bắt vì tội hiếp dâm ko giấy phép. Anh đang cảm thấy rất hối hận vì mình ko xin giấy phép …

[ Full reading ]
Comments: 11
TÊN TIẾNG LÀO CỦA CHÚNG MÀY LÀ ZỀ ^^
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeMon Aug 23, 2010 11:20 pm by TRANG
kái nè lâu òy thích thì koi ko thì thoai kấm kêu
asd3 asd3 asd3 asd3

+++ Họ: số cuối cùng năm sinh của CHÚNG MÀY sẽ là họ của CHÚNG MÀY +++

0: Xỉn Bựa
1: Phỏi
2: Nòi
3: Khăn
4: Khạc
5: Nhổ Toẹt (họ kép)
6: Thạc Xoay
7: Phăn
8: Xoăn Tít (á á á)
9: Củ Lều

+++ Đệm: Chính là tháng sinh của CHÚNG MÀY +++

1: …

[ Full reading ]
Comments: 6
Test vui vui vui ......... 100 năm trước bạn là ai ???
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 5:16 pm by T_Vagabond_
[b]100 năm trước bạn là ai ???
Xin mời bạn thử bài “test... vui” này. Chuyện tin hay không là... do bạn, nếu ưng ý thì tin, không thỏa mãn với “kiếp trước” của mình thì rất không nên tin.
[/b]

[b]Chống chỉ định: Nội dung không hiệu nghiệm với người trên 99 tuổi

[/b]

1. Bạn thích đi dạo phố trong những ngày trời …

[ Full reading ]
Comments: 13
Oi doi` sinh vien =)) ban toi oi* .. =)) =)) =))
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 8:27 pm by Cớm-hải
Áo vàng chứ quần vàng đâu...
Mù màu à?...Hài vl......Mà clip mờ nên xinh...CHứ Clip mà nét thì chắc....=Hưong Thụt...

Comments: 6
Hey hey everyone
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeMon May 31, 2010 9:35 pm by T_Vagabond_
Wecome to web of 12C - Van Lang

Comments: 16
Your first subject
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeSun May 30, 2010 9:47 pm by T_Vagabond_
Take some time to read this information before starting to use the administration of your forum:

How to access your administration panel ?
In the top menu, click on Log In, a new page is displayed. Fill in the username "admin" and the password you have choosen during your registration. If you have lost or forgot it, click here. Once you are logged in, click on the link "Administration Panel" at …

[ Full reading ]
Comments: 0
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 30 người, vào ngày Sun Sep 19, 2021 6:57 am
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share | 

Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi _
Bài gửiTiêu đề: Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi   Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 11:48 pm

...Thật sự lúc này tớ rất buồn...Buồn nhiều chuyện...nhưng trong đó...chuyện về cậu là tớ buồn nhất...Hôm nay là chủ nhật...và chỉ 2 ngày nữa thôi...là cậu sẽ bay...đến 1 nơi hoàn toàn xa lạ với cậu...với tớ...và ở đó...sẽ k thể có chuyện a e mình lượn lờ...chém gió...chè xít với nhau như ở dưới Hạ Long nữa......Thật sự mà nói...cứ nghĩ đến chuyện này là sống mũi tớ lại cay cay...Nghẹn lắm...
Tớ và cậu...quen nhau từ hồi cấp 2 rồi nhỉ...Lúc đó a e mình ở Lê Văn Tám...Cậu học 9B...Tớ ở 9A...Thật sự mà nói khoảng thời gian đó...a e mình biết nhau...nhưng cũng như là xa lạ...vì chẳng bh nói với nhau câu nào...Ấn tượng nhất của cậu với tớ hồi đó là năm lớp 8...Cậu cạo trọc đầu...
Đùa chứ lúc đó phải nói thật là nhìn cậu ngu vãi ra ấy... K thể ngửi được cái quả đầu đó...
Đúng như mọi người nói : " Thế giới thật nhỏ bé "...và cũng đúng như a e mình nói " Hạ Long quá nhỏ bé "...Sau khi hết cấp 2...K thể ngờ là a e mình lại gặp nhau thi vào chuyên ban ở trường Hướng Nghiệp...Lúc đó a e mình còn gặp cả thằng Tùng Thiều nữa...He2...3 thằng to mồm hẹn nhau :" Hẹn gặp lại ở sân trường Chuyên Ban nhé "...Đúng là nói trước bước đéo qua k sai...Nói xong câu đó...A e mình đéo đỗ được Chuyên Ban...Nhưng a e mình và cả thằng Thiều kia lại chui vào cùng Văn Lang...Mà lại còn học chung lớp mới hài chứ...
Học ở Văn Lang được năm đầu...Nói chung chẳng có kỉ niệm gì đáng nhớ lắm...Nên thôi tớ k liệt kê năm lớp 10 nữa nhé...Vì dù sao cũng phải mất 1 năm mới hiểu hiểu được nhau để chơi thân hơn mà...
Lên lớp 11...Lớp mình tổ chức khá nhiều cuộc đi chơi...Cả mấy thằng các cậu cũng thế...Mình hồi đó vẫn mải miết Dùi mài Kinh sử nên ít đi chơi vãi...với cả đi chơi cứ phải xin phép nên mình đéo thik đi...Có vụ đi Yên Tử...hồi sau Tết đúng k nhở?...Hôm đó a e mình hẹn ra chỗ gặp từ sáng sớm...K nhầm thì 5 giờ a e mình đã xuất phát rồi...Vì thằng Cớm bảo 5h30 tập trung ở chân cầu mà...Thế là 2 thằng mình ra sớm nhất lớp...Mẹ...Ra chờ phải 1 tiếng mới tụ họp được kha khá người...Chó nhất là 6h30 mới xuất phát...Hôm đó mình bực thằng Cớm vl ra...Làm 2 thằng lọ mọ từ đêm hôm...Hix....
Nhớ hồi đó...Cậu với mấy thằng nữa...chỉ vì trong 1 lần mấy a e mình đùa nhau bàn tán về con gái mà cậu với mấy thằng kia gán cho PT cái mác là Idol của Tùng Bân......Hài vl lúc đó...Vừa ngại...vừa run run...Thế là từ đó...cứ mỗi lần PT lên bảng là ở dưới mấy thằng con trai lại to mồm nói : " Idol của Tùng Bân kìa "...Đéo nói phét chứ chắc hồi đó dây thần kinh xấu hổ của mình hoạt động hết công suất luôn...Rồi cũng k nhớ sau đó vì sao nữa mà mình bắt đầu nt với PT...Cuối cùng...càng k ngờ nữa là 2 đứa yêu nhau......
Nói đi nói lại thì tớ cũng nên cảm ơn cậu và mấy thằng nào mà giờ tớ cũng k nhớ được nữa vì đã có công gán cái mác " Idol của Tùng Bân " vào PT...để tớ chú ý hơn đến PT và từng được yêu PT...
Nhưng lại nói đi nói lại thì cậu cũng phải cảm ơn tớ hơi bị nhiều luôn ấy...Đó là hồi mà Nhung đi thi Nữ sinh thanh lịch...He2...Hồi đó Nhung nhờ cậu làm người mẫu đi cùng Nhung vào lúc nào í nhở....Quên rồi...Nhưng mà từ hôm đó...Nhung đã để lại 1 ấn tượng sâu sắc trong lòng cậu...Đúng tối hôm đó...Tớ đang nhắt tin với PT thì cậu nhắn tin...nội dung tớ k nhớ rõ nữa...Hình như là : " Cậu ơi hình như tớ yêu rồi "....Lúc đó...thề với cậu là tớ giật hết cả nẩy luôn...Haha...Vì cậu chưa yêu bao giờ...Hôm đó nghe thấy thế hoảng hốt vãi cả...Mà mình cũng nể mình cực kì luôn...Lúc đó đọc tn đó của cậu tớ đoán luôn ra là cậu thik Nhung rồi...Vì sáng hôm đó cậu vừa làm người mẫu cho Nhung mà...Gần nhau thể nào chả nảy sinh tình cảm..Hồi đó mình cũng hay giúp đỡ mọi người về khoản tình cảm...nên bắt đầu giúp cậu một số vấn đề trong tình yêu...Giúp cậu công kích Nhung...( Nhưng chỉ lúc đầu thôi...Về sau thân rồi thì tự cậu với cả tớ cũng phải lo chuyện tớ nữa )...Hồi đó tình bạn giữa a e mình tăng hơi bị nhiều đúng k?...He2...Để rồi...Hôm 12/4/2009...Mình nhớ chính xác ngày này luôn...A e mình...à nhầm...Cậu đã rủ Nhung đi chơi buổi đầu tiên...và hôm đó Nhung lại rủ PT đi nữa...Hôm đó buồn cười vl...Cậu cứ rủ tớ đi = được...vì có cả PT...mà hôm đó lại là sn mẹ tớ nên tớ định k đi...Nhưng thấy cậu cứ mời chào quá nên đi...tranh thủ gặp PT luôn...Mẹ...Hôm đó thẹn vãi...Ra ngồi chẳng biết nói gì...Nhưng mà ấn tượng nhất của mình hôm đó là lúc ngồi ăn ở quán gì quên tên rồi...PT bảo với mình : " E đút cho a ăn nhé "......Êu...Lúc đó nghe sướng tai ghê...Nhưng có mặt cậu với Nhung ở đó nên mình k dám nhận món quà vô giá í...he2...
Hâm nhất là lúc a e mình đi với 2 nàng ra Cung...Mẹ...Đéo thể ngờ là a e mình lại ngu ngu thế...Tưởng tượng lại hôm đó mà hài thật...Lúc mà a e mình bàn nhau tỏ tình với 2 nàng ấy...Hài thật...Yêu thì cứ nói ra là yêu...Còn phải chọn ngày với giờ...Thế là 2 thằng cứ loay hoay mãi...Mỗi thằng rủ 1 ẻm ra 1 nơi...để tỏ tình...Đùa chứ đó là lần đầu tiên trong đời mình vấp phải hoàn cảnh éo le thế...Tỏ tình như 1 thằng ngố...Hix...Nói chung hôm đó cả 2 thằng đều thành công...Vui mà cũng ngại chết đi sống lại hôm đó......Sau này cậu với Nhung tan vỡ...thật sự ngoài cậu với N ra...thì tớ là người buồn nhất...Buồn cực kì luôn...Chắc tại tớ là người tác hợp cho c với N nên khi 2 người chia tay tớ thấy buồn...cả thương cho cậu nữa...Thôi dù sao mọi chuyện cũng qua rồi...Nhắc lại chỉ thêm nhớ và buồn thôi nhỉ...
Nhưng dù sao tớ vẫn nhớ...Nhớ lắm...
Rồi cả cái hồi cuối năm 11...Lớp đi Cát Bà cũng vui...Nhớ mãi k thể quên cái lần đó cậu cho dầu lên đầu định tắm thì hết nước tắm...Hài thật...Ở cái khách sạn vãi cả hà...Kỉ niệm nhớ đời đó sẽ k bh tớ quên...Haizz...
Lên lớp 12...Năm cuối có khác...Thời gian trôi nhanh vãi...
Thoắt cái mà đã như này rồi...
Cảm giác như chỉ mới hôm qua thôi...Nhưng sự thật thì đã xa nhau gần 5 tháng rồi...
Năm lớp 12 chính ra k có kỉ niệm nào ấn tượng như năm lớp 11...Chỉ có điều a e mình với mấy thằng kia đi chơi nhiều hơn thôi...Lớp cũng có nhiều buổi đi chơi nho nhỏ...Công nhận là lên lớp 12...lớp mình cũng chơi thân với nhau hơn...Nhưng vẫn còn 1 số bạn ghét nhau ra mặt...Hix...Nói thật là nếu cả lớp mình hòa đồng thì 12C sẽ còn vui hơn gấp 100 lần nữa...
Cuối năm cả lũ lao đầu vào học thi...Nào là thì Tốt nghiệp...rồi thi Đại học...Ai cũng lo lắng ra mặt...Cậu cũng thế...Tớ thấy cậu chăm chỉ học hơn nhiều...Lớn rồi cũng biết nghĩ đúng k?...He2...Vui nhất hồi lớp 12...chắc là đánh bạc nhở...He2...Hài thật...Nhớ cái gì k nhớ lại nhớ đánh bạc...Nhưng mà chẳng ai phủ nhận được điều đó...Vì đánh bạc mà bao lần các cậu được diện kiến cô Tâm...Bị gọi bố mẹ nhưng cuối cùng vẫn k chừa...vẫn lao vào...vì đánh bạc nó ăn vào máu rồi...Nhìn thấy là chân tay ngứa ngáy...Hix...
Ngày chia tay công nhận buồn k tả được...Hôm đó tớ cũng thấy vui...Vì thấy cậu rơm rớm nước mắt...Tớ k thể nghĩ là cậu lại khóc đâu nhé...He2...
Đùa chứ càng nghĩ càng buồn...Nhớ lớp với cậu kinh khủng...Nhưng nó cũng chẳng buồn bằng cảm giác cậu sắp bay...Hix...Tớ thì đang ở Hà Nội...Cậu ở Hạ Long...làm ngày cậu bay tớ cũng k thể gặp cậu lần cuối được...Huhu..
2 tháng trước...A e mình gặp nhau thường xuyên vãi...Lúc thì đi tập thể hình...Lúc thì đi tắm biển...rồi thì chè xít...vân vân và vân vân...
Lúc tớ biết tin cậu quyết định k học ở Hà Nội mà ra nước ngoài thật sự tớ buồn lắm...Buồn vì sắp phải xa 1 người a e...Sẽ k được thấy cậu...K được nói chuyện...K được vui đùa...k được chém gió với nhau...và k có những cơ hội đùa nghịch với nhau nữa...Tạm thời sẽ là như thế...Vì cậu bảo đi 3 năm...Nhưng 3 năm này...K gặp nhau thì sẽ ra sao nhỉ?...Mình vẫn mãi là a e nhé..
Dù sao...Tớ có buồn và bực mấy chăng nữa...Thì quyết định vẫn nằm ở cậu và gia đình cậu...Đã quyết định ra nước ngoài rồi...Thì cậu phải ráng lên...Cố gắng hết sức và sống tốt nhé...Thành công chỉ đến với cậu nếu cậu thật sự cố gắng...
2 ngày nữa đi xa rồi...Thỉnh thoảng onl rồi a e mình nói chuyện...Tết thì nhớ về nhà và tạt té qua nhà tớ a e mình đi chơi nhé...Tớ sẽ nhớ cậu lắm đó......
Chẳng biết nói gì nữa...Tâm trạng đang buồn quá...sợ nghĩ nhiều lại rơi nước mắt...
Thôi thì quyết định rồi...Cậu sắp bay rồi...Tớ chỉ biết chúc cậu thành công...gặp nhiều may mắn trên con đường cậu đi...và hãy nhớ là tớ luôn nhìn theo cậu...
1 lần nữa tạm biệt và chúc may mắn...
Hẹn gặp cậu vào 1 ngày khác...1 ngày k xa... yy22 yy22 yy22
Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi IMG_0533
dragon9x
GM
GM
dragon9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi   Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeMon Oct 04, 2010 11:56 pm

đây là lần đầu tiên đọc được hết bài của TB vít gsdg erwt342
bài vít này hay và cảm đọng lém
chúc mai TS đi may mắn nha !@@@# !@@@#
Tungf.tt
Team
Team
Tungf.tt

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi   Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 1:12 pm

noi that voi tung ban la to van ko the du kien nhan de doc het bai cua cau...vi chieu nay to co buoi hoc chinh tri vao 13h30 ma` bi h` la` 13h15 roi.nhung to hieu tam trang,cung nhu nhung~ xuc dong day. cua cau.to rat vui vi cau da~thanh` 1 nha` van loi~ lac,thay vi nguoi danh ca tai ba.to rat vui vi cuoc song ban ron ma cau van viet nhung dung xuc dong nay danh cho Tung Suy....anh em Tung nha ta la` No 1....haha.Cam on Tung ban vi bai` viet xuc dong.Chuc Tung suy len duong binh an.Tung nghi dau roi?Tung Thieu di hoc day....byebye.
ATus
Đang Thẹn :p
Đang Thẹn :p
ATus

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi   Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeWed Oct 06, 2010 12:39 pm

minh` nhieu` time vai~, ranh roi, va muon doc, nhung kieu buoi j ay, deo doc dc het, cang doc cang dai.
Nhung biet van de la dc roi. Suy' da sang toi' Uc'. O? nha` nguoi` dan, ong chong` ng` Uc', ba` vo nguoi` China va` ko co' con.
Chac' vi vay nen ho muon nhan nuoi hay ntn do'. Suy' di cong nhan buon
Chuc' thang ban thanh cong va vui ve?, luc' nao` nho' toi' anh em thi` gui? ve` chut' do` an thua` hay it' tam xia? rang la dc roi. HAHA
Dua` thoi, chac' 2 nam sau no' ve, luc' day kieu j cha co' qua`. Nuoc' hoa hoac do` dien tu? chang han.
OK, vay di. Good luck to Suy', Nho' em qua'......

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi   Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 2:45 pm

yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi   Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi I_icon_minitime

Tạm Biệt Nhé Người Anh Em Của Tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang