Diễn Đàn Cựu Học Sinh 12C - Văn Lang 2007 - 2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

By _T_Vagabond_

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Music is my life!
Latest topics
» Thông báo lịch off năm nay 2012 :D
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeMon Jan 16, 2012 11:55 pm by T_Vagabond_

» Bao lâu rồi nhỷ ????
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 8:29 pm by Tungf.tt

»  những ngày không có anh
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:55 am by T_Vagabond_

» Kịch bản bộ film thứ 2 của lớp này.
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:54 am by T_Vagabond_

» Cần bán xe gấp ......
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:49 am by T_Vagabond_

» Update kich ban? full action :P
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeWed Feb 09, 2011 11:18 am by T_Vagabond_

» 21/6...Happy BirthDay 2 Sát
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeTue Feb 08, 2011 7:47 pm by T_Vagabond_

» Im Over U...........
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeTue Feb 08, 2011 7:46 pm by T_Vagabond_

» Họp lớp 12c
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 9:50 am by Tungf.tt

NHẬT KÍ HẬU 12C
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 7:31 am by TRANG
Tình hình là bjờ chúng ta ít gặp mặt hơn, sau này còn có thể ko gặp mặt :D những đứa chơi thân với nhau thì hem sao, những đứa chỉ chơi với nhau ở mức bình hoặc ko chơi với nhau thì chắc là mù tịt thông tin về nhau.
Vì vậy tớ lập kái topic này để mọi người update thông tin kủa mình cho mọi người # kùng bít …

[ Full reading ]
Comments: 18
Tin Sốc. 12C đâu oài ........ ko thể bỏ qua được........
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 5:11 pm by Mr.VôDanhTiềnBối
Trước tiên xin cảnh báo các bạn : Cấm cười................ 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm Icon_twisted 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm Icon_twisted 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm Icon_twisted

Đầu tiên là tin mới nhận : Chính Châu bị bắt vì tội hiếp dâm ko giấy phép. Anh đang cảm thấy rất hối hận vì mình ko xin giấy phép …

[ Full reading ]
Comments: 11
TÊN TIẾNG LÀO CỦA CHÚNG MÀY LÀ ZỀ ^^
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeMon Aug 23, 2010 11:20 pm by TRANG
kái nè lâu òy thích thì koi ko thì thoai kấm kêu
asd3 asd3 asd3 asd3

+++ Họ: số cuối cùng năm sinh của CHÚNG MÀY sẽ là họ của CHÚNG MÀY +++

0: Xỉn Bựa
1: Phỏi
2: Nòi
3: Khăn
4: Khạc
5: Nhổ Toẹt (họ kép)
6: Thạc Xoay
7: Phăn
8: Xoăn Tít (á á á)
9: Củ Lều

+++ Đệm: Chính là tháng sinh của CHÚNG MÀY +++

1: …

[ Full reading ]
Comments: 6
Test vui vui vui ......... 100 năm trước bạn là ai ???
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 5:16 pm by T_Vagabond_
[b]100 năm trước bạn là ai ???
Xin mời bạn thử bài “test... vui” này. Chuyện tin hay không là... do bạn, nếu ưng ý thì tin, không thỏa mãn với “kiếp trước” của mình thì rất không nên tin.
[/b]

[b]Chống chỉ định: Nội dung không hiệu nghiệm với người trên 99 tuổi

[/b]

1. Bạn thích đi dạo phố trong những ngày trời …

[ Full reading ]
Comments: 13
Oi doi` sinh vien =)) ban toi oi* .. =)) =)) =))
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 8:27 pm by Cớm-hải
Áo vàng chứ quần vàng đâu...
Mù màu à?...Hài vl......Mà clip mờ nên xinh...CHứ Clip mà nét thì chắc....=Hưong Thụt...

Comments: 6
Hey hey everyone
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeMon May 31, 2010 9:35 pm by T_Vagabond_
Wecome to web of 12C - Van Lang

Comments: 16
Your first subject
5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSun May 30, 2010 9:47 pm by T_Vagabond_
Take some time to read this information before starting to use the administration of your forum:

How to access your administration panel ?
In the top menu, click on Log In, a new page is displayed. Fill in the username "admin" and the password you have choosen during your registration. If you have lost or forgot it, click here. Once you are logged in, click on the link "Administration Panel" at …

[ Full reading ]
Comments: 0
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 30 người, vào ngày Sun Sep 19, 2021 6:57 am
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share | 

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 9:25 pm

Trước tiêni thì mình xin chân thành cảm ơn những người đang xem bài viết này...Và nếu bạn đã click thì nhớ đọc hết nhé...
34rsad 34rsad 34rsad 34rsad 34rsad

Tính đến ngày hôm nay 27/8/10 thì 12C chúng ta đã xa nhau được gần 3 tháng rồi ( Thiếu 2 ngày )...
Trong suốt khoảng thời gian đó...Bạn đã làm gì...Có bao giờ bạn dùng 5 phút của bạn...để nhớ về 12C chưa?...Và nếu có thì lúc đó bạn cảm thấy ra sao?...
Đối với mình...Thì mình nhớ lớp lắm...12C k chỉ là 1 lớp học đơn thuần...giúp mình trưởng thành...
Mà 12C còn là 1 gia đình thứ 2...là điểm tựa tinh thần để mình vượt lên những buồn đau trong cuộc sống...Giúp mình có thể cười khi đau khổ...Giúp mình biết nhớ...Biết thương...Biết yêu quý...Biết trân trọng những điều giản dị nhất trong cuộc sống...
Tình bạn...Đó là thứ tài sản đối với mình nó lớn thứ 2 sau tình cảm gia đình...Và nó cũng rất thiêng liêng...
Thỉnh thoảng...Những khi rảnh rỗi...Mình lại lôi ảnh lớp ra xem lại...
Nhìn lại...Nỗi nhớ về 12C lại càng nung nấu trong mình hơn...Những tấm ảnh..Lưu lại 1 thời k thể quên của lớp C chúng ta...
Từ lớp 10 đến 12...Và ngay cả những tấm ảnh gần đây nhất là buổi Off đầu tiên của 12C sau khi chia tay...
Nhanh thật...Đã 3 năm trôi qua rồi...
Nhớ ngày nào thi vào cấp 3...Mình nghe thằng em lớp dưới nói trong trường có ông Dũng Moong Coong gớm lắm...Nghe kể ra đủ trò hành hạ xác thịt của ông ấy/...Mình đã sợ và tuyên bố là nhất định sẽ k bh vào Văn lang...Nhưng đúng là nói trước bước k qua...Cuối cùng chạy trời k thoát khỏi nắng...Mình lại chui vào Văn lang...
@!ew21 @!ew21 @!ew21
Lúc đầu bước vào lớp...K phải nói dối chứ...Lúc đó cảm giác chán kinh khủng...
Ghét lớp cực kì... !@#12 !@#12 afw
Nghĩ rằng 3 năm cấp 3 của mình tiêu rồi...Con trai thì quen vài thằng từ hồi cấp 2 nhưng k thân...
Con gái thì...Quen có mỗi 2 e...1 là Bùi Trang...lúc đó Trang lớp mình vẫn trầm cảm lắm...Ít nói chuyện kinh nên k nói được mấy...Còn 2 là e Hương Thụt... W!!12 W!!12 W!!12 W!!12 @!ew21 @!ew21 Hương thì khỏi nói rồi...Chả bh nói chuyện...
Tóm lại là lúc đó ghét ghét ghét ghét...Ghét tất tần tật về lớp...
Nhưng học được 1 time thì cách nghĩ cũng mình thay đổi đáng kể...
Trong lớp có Thầy Khương...Đừng hỏi...k cần hỏi cũng biết lớp mình ai chẳng quý thầy...
Thầy thương lớp...lo lắng cho lớp từng tí 1...Mỗi tội nhiều lúc thầy nói hơi nhiều...Mà nói nhiều cũng có ai nghe đâu... !@#12 !@#12 !@#12
Sướng nhất là thầy quý mình...Nhất đám con trai í... 12QW! 12QW! 12QW! Học được Sử của thầy hết kì 1 lớp 10 thì thầy bị chuyển đi...K biết vì lý do gì...Vì ai cũng giấu lý do của thầy...Nhưng dù gì thì cả lớp lúc đó cũng shock nhiều...Bị hững nhiều...Cảm giác mất mát lan khắp 10C... W!!12 W!!12 W!!12 Nhớ hôm chia tay...Cả lũ con trai chui đầu vào sóc đĩa...Thầy thì ở ngoài ngồi khóc...Mình cũng chẳng biết đâu..Nhưng nghe con gái kể lại và xem ảnh...thì đúng là thấy thầy khóc thật...Con trai lớp mình kể cũng vô tâm...Nhưng đó là chuyện lớp 10...Mỗi năm một khá hơn phải k các bạn nữ..?...
Lên 11...Lớn hơn...Trưởng thành hơn trong suy nghĩ...Nhưng hành động thì vẫn như trước k thay đổi mấy...Cả lớp con trai với con gái thì chơi hầu như k hòa thuận tí nào...Lớp chia bè chia phái...Đùa chứ mình ghét cái kiểu chia bè phải k chịu được...Đã vậy còn hay nói xấu..bàn tán nhau sau lưng... afw afw
Thời kì này 11C bị chế độ của cô Lan cai trị...Công nhận cô Lan cũng dữ thật...Ai phạm tội gì là trị thẳng tay...Trong lớp ai cũng nể cô...Sợ cô ra mặt...
Nhưng sợ là việc của sợ...Còn chơi vẫn là việc của chơi...Boy 11C vẫn ngang nhiên sóc đĩa..nghịch ngợm trong lớp...Mặc cho cô trị ra sao...Lúc này mình vẫn chưa dính vào con đường nghiện sóc đĩa nên lớp 11 này buồn thật...
Nhớ hôm ra Tết ( Đúng k nhỉ )...11C có tổ chức đi Yên Tử...Hôm đó công nhận vui thật...
Hôm đó mình với Tùng Súy là 2 thằng ra sớm nhất cả lớp...Ra chờ bao lâu mới có mấy mạng ra...Lúc mình gọi điện cho thằng Cớm ( Chủ trì buổi đi chơi ) ...Thằng chó ấy giục từ mấy hôm trước khi đi là phải dậy từ sớm...Cuối cùng nó là thằng dậy muộn nhất...Lúc chờ đợi bực vãi...Lớp mình cao su kinh...Nhiều người xấu miệng nói " Đi Yên " " Về Tử " công nhận cũng đúng đúng...
Lúc đi trẻ khỏe...vui vẻ...nô đùa nhau thoải mái...Cuối cùng đi về thì ai cũng bơ phờ...thờ ơ..mơ mơ ảo ảo...Mệt mỏi đến nỗi chẳng ai buồn nói với nhau câu nào...
Lớp hôm đó đi công nhận vui thật...Chỉ mỗi tội ông Bá Hoàng cho lớp 1 vố lo lắng...Bỗng dưng mất tích...Làm cả lớp nhốn nhao...Mình với Tùng Thiểu thì đi tìm hơn 1 tiếng nữa chứ...Lúc đó cứ tưởng thằng cu bị lạc...sợ tái mặt...Ai ngờ lúc gọi điện về nhà thằng cu thì đã thấy nói nó đi chơi rồi... r6t7ju65 r6t7ju65 r6t7ju65 r6t7ju65 Lúc đó mình chửi ầm ĩ lên...Nhưng chửi thì chửi cũng thở phào nhẹ nhõm...Vì may quá 11C vẫn đủ thành viên... gsdg erwt342 gsdg erwt342
Cuối năm lại có 1 buổi đi chơi với 11C nữa...Cát Bà...
Đi 2 ngày 1 đêm...Chính xác đây là buổi đi chơi vui nhất nhất với lớp C trong suốt 3 năm cấp 3...
Vào cái nhà nghỉ thì thật là...đừng hỏi độ bựa...
Phòng tắm thì đéo có nước...Làm mình với Tú Nha phải đi sang phòng có nước tắm nhờ...Nhục vãi...Nhớ nhất là Thành xìn...Đang tắm...Dầu gội cho vào đầu rồi thì hết nước làm thằng cu cứ để đầu thế mà đi sang phòng khác tìm chỗ tắm...Còn Tùng súy thì vừa cởi truồng xong thì nước hết lại phải mặc quần áo vào... gsdg erwt342 gsdg erwt342 gsdg erwt342 gsdg erwt342
Xin lỗi bạn đỏ vãi... jj76r
Tối hôm nghỉ lại nhà nghỉ...Quả thực là tối đáng nhớ...Cả lớp đi xe đạp đôi...Mình xông xáo...Chọn xe đầu tiên...Đạp thử 1 đoạn...đụ má đi chưa được chục mét thì xe tuột mẹ xích...làm mình đéo được đi xe nữa...ngồi nhìn lớp có đôi có cặp đi với nhau... 76ujhgjj 76ujhgjj 76ujhgjj 76ujhgjj 76ujhgjj
Lúc về...Ai về phòng nấy...Nói là thế nhưng hầu như toàn nhảy loạn vào phòng nhau chơi...
Mình nhảy vào phòng 1 đống con trai lẫn con gái...Cả lũ chơi tú Thơm má bao lâu...Vui owiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii là vuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.... eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh
Hôm đó thơm được cả lũ con gái chơi trong phòng...Sướng/// eu56ytehh rt423t4rf
Lúc tất cả mệt lăn ra ngủ...Đùa chứ cái giường bé tí...Mà cả lũ hơn chục mạng ấy nhỉ..Chui rúc nằm với nhau...Chật chội đến nỗi cả lũ chỉ nằm được đúng 1 tư thế...Mình...Mình k thể cựa quậy 1 tí nào...Nằm đúng tư thế úp trong suốt..hình như là 2 hay 4 tiếng gì đó...2 hay 4 tiếng đó cũng là thời gian ngủ của mình trong đêm hôm đó...

jj76r Kể đi vẫn phải kể lại...Trong 2 hay 4 tiếng đó...Mình được QA xoa lưng cho ngủ...
Hix...Cảm giác sướng k thể tả...Đó là lần đầu tiên trong đời được 1 người...đã vậy còn là con gái xoa lưng cho ngủ đến khi mình tỉnh dậy...Có nghĩa là trong suốt 2 hay 4 tiếng đó Qa k hề dừng lại... eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh yêu Qa thế k biết...
Tiếc là đang được xoa lưng sướng thì mình lăn ra ngủ quên...Hix... gsdg erwt342
Hôm sau thì cả lớp lại lên đường đi...Đi đâu ấy nhở...Quên rồi...Nói chung là hôm sau thì đi chơi chả vui...Vì mình với mấy thằng con trai ngủ tới trưa hôm sau mới dậy...
Lúc về thì đừng hỏi vì sao lại buồn...Nhớ k lầm thì có mấy bạn con gái khóc... wrtgf3 wrtgf3 Mình thấy vậy đã buồn lại còn buồn hơn...Hình như mình cũng rơm rớm...Vì đang ở bên nhau 2 ngày thì lại phải xa lớp mà... tqwrwer lúc về mình đã nghĩ là lên 12 cả lớp sẽ đoàn kết hơn...Nhưng...mình nửa đúng nửa sai...

Lên 12...Thời kì nối tiếp cô Tâm trị vì từ giữa năm lớp 11...Hồi cô mới dậy...Mình với cả lớp ghét cô k thể tả... r6t7ju65 r6t7ju65 r6t7ju65 Vì cô làm luật ác quá...Dọa dẫm với phạt học sinh nhiều...Lúc đó mình còn nghĩ cô là Nữ Hít Le cơ...Có thể nói là lúc đó cô khá độc ác... gsdg erwt342 gsdg erwt342
Nhưng mà sau đó 1 thời gian thì mới biết là mình hoàn toàn sai...Cô chả ác tí nào...Mà ngược lại còn rất tâm lý nữa...Lớp mình quả thực được nhờ rất nhiều khi có cô chủ nhiệm...
Cô lo cho lớp từng tí một...Xin điểm cho từng đứa bị điểm thấp quá...Cô hay phạt học sinh nặng nhưng cốt cũng chỉ mong lớp nên người...Có nhiều bạn lúc đầu tỏ ra ân hận nhưng cuối cùng lại ngựa quen đường cũ... jj76r jj76r
Hồi đầu năm..Cô đưa cho lớp quyển sổ...Để lớp viết lưu bút...Lúc đầu phong trào thật...Hào hứng tham gia...Tranh nhau viết...Để rồi 1 số chuyện k hay sảy ra và lớp trưởng Yến đã thu mất quyển đó cầm về nhà Thẩm DU.... gsdg erwt342 gsdg erwt342 gsdg erwt342 đến giờ vẫn giữ cơ...
Ra Tết năm lớp 12...Lớp lại tổ chức đi Côn Sơn...Lần này cũng vui...tuy k vui = Yên Tử...
Đi trên xe thì cả lũ cứ ngồi sóc đĩa...Năm nay mình đã nhớn và cũng biết đú,.,.Nên tham gia khá máu cái khoản này...
wrtgf3 wrtgf3
Ăn được mấy lít hôm đó thì cuối cùng lúc đi vào chùa chiền gì ấy...mình cúng hết tiền lại cho Lễ Giải Hạn gì gì ấy...Đã hết tiền lãi..còn phải bù thêm cả tiền của mình vào chứ...Lúc đó mình cũng dại thật...Tin lời đường mật của trẻ to... wrtgf3 Còn nhớ..Cả lớp hôm đó toàn pose ảnh...Hôm đó chụp chung cũng nhiều thật...Chưa bh chụp chung nhiều như hôm í...Hôm đó khi về thì cảm xúc k buồn như hồi đi Yên Tử...Theo mình là thế...Nhưng mà vẫn nhớ lớp nhiều lắm...Hix...
Đó cũng là cuộc đi chơi xa cuối cùng của lớp trong suốt thời gian trước khi thi Tốt nghiệp và ĐH...
Lớp lúc đầu k lo lắng thi nhưng đến những ngày gần thi rồi thì ai đấy lo lắng...sợ hãi...Chăm chỉ học hẳn lên...Cô Tâm thì suốt ngày kiểm tra Sử...Nhưng cô đâu biết là đầy học sinh toàn chống đối...cop bài như điên...Mình được bao người khen chăm học SỬ mà cũng Cop ấy chứ...
Cuối năm...Khi chia tay...Hix...Lớp mình bề ngoài thì chia bè phái thế mà trong thì tình cảm thật,...
Con gái bao bạn khóc sướt văn mướt...Còn con trai thì cái thằng k thể ngờ tới lại rơm rớm nước mắt...Tùng Súy...Nhân vật của chúng ta đó...Hôm đó mình ra đứng gần thì thấy thằng cu mặt đần ra...nhìn xa xăm...nhìn vào mắt thì thấy đỏ đỏ...thôi mình lượn luôn...K dám trêu sợ thằng cu khóc thì mình k dỗ được...
29/5...Chia tay í...Hôm đó cũng là lần cuối cùng mình được hát bài Mùa Hạ Xa với Cớm...Trước toàn thể thầy cô giáo Văn Lang và các bạn khối 12...Hôm đó hạnh phúc thật...Được cả cô Dinh tặng hoa nữa chứ... eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh
Ăn với cả khối xong thì là hết trưa...Cả lũ tạm về để chuẩn bị đi hét hò và vào nhà Bá Hoàng...
Hôm đó cũng nhiều chuyện xảy ra thật...Vui...Nhưng thôi để 1 mình thẩm du là được...
Nhưng rồi thì cuộc vui nào cũng tàn...Hôm đó là chính thức 12C chia tay...Về nhà...Vừa nhớ lớp...Vừa nhớ...Cảm xúc vỡ òa...lần đầu tiên mình khóc..may mà khóc ở phòng k ai thấy...nhưng khóc lâu quá 1 lúc sau chị lên nhìn thấy... gsdg erwt342 gsdg erwt342 gsdg erwt342 wrtgf3 wrtgf3 chị hỏi han tí rồi im lặng đi ra... jj76r jj76r jj76r
Còn nhiều nhiều lắm lắm những kỉ niệm về 12C...Nhưng mình viết thế thôi...Bị giục nhiều quá rồi...
Bài viết chắc chẳng hay...Được cái dài thôi...
Mình viết bài này 1 phần để nhớ lại những kỉ niệm với lớp...1 phần để đánh thức những kỉ niệm trong tâm trí các bạn 12C...
Từ trước đến nay...Mình nghe rất nhiều bạn nói rằng nhớ lớp...Vậy tại sao các bạn lại để cái forum này mốc meo thế này...Nếu thật sự yêu quý lớp thì nên tham gia thường xuyên...để trao đổi...để chia sẻ với nhau...Nếu k có time thì 1 tuần vào 1 lần cũng được..Chỉ cần có tấm lòng thì Forum này sẽ lớn mạnh để sau này chúng ta có thể update những thông tin mới nhất về lớp...
Mình chỉ nói thế thôi...Chắc bài này đọc cũng phải mất 10 p đó...Hãy đọc và cảm nhận nhé...
Cảm ơn...
P/s: Mình thật sự rất yêu quý lớp C...Ví dụ nếu sau này mình có thay đổi cái gì đó thì mọi người cũng đừng ghét mình nhé...Hãy nhớ là có 1 Đàm Tùng bựa nhất 12C...
I Can't Stop Luving U...12C...
hoang_tu_ech
Mod
Mod
hoang_tu_ech

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 9:40 pm

o` nếu sau này chú có thay đổi thì a sẽ lấy đá đập vào đầu cho chu nhớ lại
cứ yên tâm
3d62
http://kimsinh.com
T_Vagabond_
Admin
Admin
T_Vagabond_

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 9:41 pm

5p cai me kau ak`
https://lovec.forumvi.com
DaoMinhTung
Admin
Admin
DaoMinhTung

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 10:21 pm

Dù rất ngại đọc vì bài vít của Bân dài quá ~!@12 ...Bít là sức khỏe không đc tốt cho lắm nhưng vì nghe lời đầu độc của tác giả nên đã xem và thẩm thấu hết những dòng suy nghĩ của ông.
Nhìn chung bài văn rất hay nhưng kòn có đôi chỗ k đúng với sự thực...(kon heo Tùng Bân) gsarsfgfd fjkkjljk
Cảm nhận của e sau khi đọc xong bài văn này đã giúp e hiểu đc tình máu mủ của 12c là k gì có thể diễn tả đc. Vì thế xin ban tổ chức chuẩn bị lên kế hoạch 1 buổi 12c PARTY sắp tới. Thanks!!! 3d17
http://vn.360plus.yahoo.com/playb0y_ts/

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 10:29 pm

T_Vagabond_ đã viết:
5p cai me kau ak`
K phát biểu cảm tưởng à thằng chó... yy22 yy22 yy22 yy22 yy22
gsarsfgfd gsarsfgfd gsarsfgfd gsarsfgfd gsarsfgfd dertergtfds dertergtfds fjkkjljk fjkkjljk fjkkjljk fsdfa fsdfa fsdfa fsdfa fjkkjljk fjkkjljk fjkkjljk fjkkjljk fjkkjljk Cm ngay k ăn srdtse4tasr srdtse4tasr srdtse4tasr srdtse4tasr srdtse4tasr
T_Vagabond_
Admin
Admin
T_Vagabond_

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 11:12 pm

Oánh cho bây h. Dám đầu độc con nhà người ta yy24 yy24 yy24 . Đọc mất me nó 15p của mình. đọc xong cũng éo bít cm lại kiur gì nhưng nói chung là cũng nhớ lớp thật, nhớ những lúc cả đám con trai trốn học đi chơi X-Hero, nhớ những lúc sóc đĩa rồi bị Mrs.Tâm tóm ........ thằng cái nhưng nhất định ko chịu khai anh bộ đội nấp trong đống rơm... .. 76ujhgjj 76ujhgjj 76ujhgjj ...... Ngày vui đã xa dần đó xa rồi đó .........@!ew21 @!ew21 @!ew21

6/9 chuẩn bị đập phá thôi các kau. Bác nào có tiền thưởng đóng 1 lít, ko có thì đóng 3 xịch + vác mạng đi......... Khai giảng xong qua thăm thầy Thạch, ôn lại chút kỉ niệm về 1 thời X-Hero tý rồi trưa đi ăn uống. Ko say ko về, say rồi về đi câu cá eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh

Let's go the party bby
https://lovec.forumvi.com
DaoMinhTung
Admin
Admin
DaoMinhTung

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 9:31 am

Vl tu hú...Phần thưởng đóng 1 lít cơ ah???
Thế lên kế hoạch đi. Lên trường xong về quất luôn tertertwe
http://vn.360plus.yahoo.com/playb0y_ts/
hoang_tu_ech
Mod
Mod
hoang_tu_ech

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 1:05 pm

quất vs wrtgf3
http://kimsinh.com

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 1:24 pm

hoang_tu_ech đã viết:
quất vs wrtgf3
Ồi... yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23
Cái cm này của D nhìn yêu thế...
Ha2... 34rsad 34rsad 34rsad 34rsad 34rsad 34rsad 34rsad eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh eu56ytehh
dragon9x
GM
GM
dragon9x

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 2:35 pm

bai vjt dai the'
monkey_179
V.I.P
V.I.P
monkey_179

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 3:16 pm

hoi bi ne? b rui do.vjet nguyen dc kai baj dai vay
nho lop mjnh lam
yy22
chuan bj bat dau chang duong moi rui,moi ng co gang len nha

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 8:24 pm

dragon9x đã viết:
bai vjt dai the'
Ọc...Cảm nhận đâu ông tướng.?... 1yoyo11 1yoyo11 1yoyo11 1yoyo11

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 8:26 pm

monkey_179 đã viết:
hoi bi ne? b rui do.vjet nguyen dc kai baj dai vay
nho lop mjnh lam
yy22
chuan bj bat dau chang duong moi rui,moi ng co gang len nha
Hơi nể thôi à?...Hix...
Tâm huyết bao lâu để viết đó...
Chăm chỉ vào diễn đàn lớp nhé Qa... yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23
monkey_179
V.I.P
V.I.P
monkey_179

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 6:56 pm

uhm.cung dang cham chj vao dey
may hnua nen hnoi song kjeu thoi nguyen thuy,mu thong tjn k vao dc yy22

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Sep 03, 2010 9:16 am

monkey_179 đã viết:
uhm.cung dang cham chj vao dey
may hnua nen hnoi song kjeu thoi nguyen thuy,mu thong tjn k vao dc yy22
K sao...Thỉnh thoảng ra quán net onl tý cũng đjược...K mù được đâu...Mà Qa ở đâu trên HN?

Chỉ Có 1
Chỉ Có 1

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitimeFri Sep 24, 2010 9:20 pm

Uppppppppppppppppppppppppp nào........ yoyo23 yoyo23 yoyo23 yoyo23
CM nhiệt xem nào các bẹn
Sponsored content

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm _
Bài gửiTiêu đề: Re: 5 phút Đọc Để Suy Ngẫm   5 phút Đọc Để Suy Ngẫm I_icon_minitime

5 phút Đọc Để Suy Ngẫm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang